Posted in กิจกรรมและโครงการต่างๆ, ข่าวประชาสัมพันธ์ เทศบาลตำบลหนองลาด ร่วมกิจกรรมน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร 13 ตุลาคม 2565 โดยมีนางสาวจิราภรฌ์ พรหมวิชัย รองนายกเทศมนตรีตำบลหนองลาด ร่วมพิธีวางพวงมาลา พร้อมด้วยปลัดเทศบาล ผู้อำนวยการกอง/หัวหน้าฝ่าย พนักงานเทศบาล พนักงานจ้าง เทศบาลตำบลหนองลาดเข้าร่วมพิธี ณ หอประชุมอำเภอวาริชภูมิ admin nonglad